CẦU CHÌ HINODE 660GHX125
Mã sản phẩm660GHX125
Part number -
Xuất xứ Japan
Bảo hành 12 tháng
Hãng sản xuất Hinode
Điện áp 660 VAC
Dòng điện 125 A
Dòng cắt 120 kA
Kích thước 76.7 x 18.5 mm